Aikace-aikace na Ultrasonic Plastic Welding a cikin Masana'antar Kayan Aikin Sadarwa

Bell ya ƙirƙira wayar tarho a 1875. Kuma rediyon ya fito a cikin 1920. Tun da daɗewa, mutane suna aiki a kan sauƙaƙe sadarwa da ƙarfafa hanyar sadarwa ta yanki da kuma giciye.Muhimmancinkayan aikin sadarwakuma sannu a hankali yana karuwa.

Farar filogi na USB wanda aka saka a gefen kwamfutar tafi-da-gidanka na karfe mai haske tare da launin shudi na fasaha

Da zuwan zamanin 5G.Kayan aikin sadarwa sun gabatar da buƙatu mafi girma don daidaito, kwanciyar hankali, juriya da ƙayatarwa.Manufar ci gaba mai ɗorewa kuma yana haɓaka sarrafawa da samar da kayan aikin sadarwa don ƙara tsabta, kore da sake yin amfani da su.

Ultrasonic waldiyana taka muhimmiyar rawa wajen sarrafawa da samar da na'urorin sadarwa.A ultrasonic waldi tsari ba zai iya kawai saduwa da waldi bukatun na high daidaici da barga fitarwa a cikin samar da aiki na sadarwa kayan aiki.Amma kuma samar da ƙarin barga ultrasonic sakawa ga goro sakawa cewa bukatar mafi tam welded.

ware bankin wutar lantarki don cajin na'urorin hannu

Ultrasonic waldi yana taka muhimmiyar rawa wajen sarrafawa da samar da masana'antar kayan aikin sadarwa.Lingke Ultrasonic ya jajirce ga R&D da kuma samar da kayan aikin walda na filastik mai inganci.Kuma ƙwararrun masana'antun docking suna ba da sabis na walda na ultrasonic.

Bisa ga ainihin walƙiya sakamako da kullum kyautata waldi bukatun.Za mu ci gaba da ingantawa, da aiwatar da ingantaccen walƙiya mai ƙarfi na kayan aikin walda na wayar hannu, caja na wayar hannu, adaftar wutar lantarki da sauran kayan sadarwa da kayan haɗi masu alaƙa!

Ka'idar Ultrasonic Welding

Shigar da guntun ƙarfe

Wani yanki na ƙarfe kamar abin da aka zazzage ko kuma a saka shi a cikin rami da ke cikin ɓangaren filastik.Ƙaho mai motsi yana tuntuɓar yanki na ƙarfe, wanda ke haifar da rikici tsakanin sassan biyu na narkewar kayan filastik.Matsin na'ura yana maye gurbin yanzu, kayan elted cikin tsarin da ke saman ɓangaren ƙarfe.Da zarar kayan da aka raba da muhallansu ya ƙarfafa abin da aka saka ya kasance a zaune sosai kuma yana tsayayya da tashin hankali da kuma tarwatsa sojojin.

Ultrasonic waldibabbar fasaha ce wacce za ta iya amfani da duk samfuran filastik narke mai zafi.Babu buƙatar sauran ƙarfi, m ko wasu kayan taimako.Inganta yawan aiki, ƙarancin farashi, haɓaka ingancin samfur da amincin samarwa.

Ultrasonic waldi.Yana maida damains AC(190-240V, 50/60Hz) zuwa manyan sigina na sigina masu ƙarfi ta hanyar akwatin samar da wutar lantarki, sannan kuma suna jujjuya siginar zuwa girgizar injin mai ƙarfi ta hanyar tsarin mai canzawa, kuma yana ƙara su zuwa samfuran filastik.Gwagwarmaya mai saurin gaske tana faruwa tsakanin sassan biyu na samfurin filastik, kuma zafin jiki yana tashi.Lokacin da zafin jiki ya kai wurin narkewar samfurin kanta, haɗin gwiwar samfurin yana narkewa da sauri.Kuma samfurin yana sanyaya da siffa a ƙarƙashin wani matsa lamba, don cimma cikakkiyar walƙiya.

 

Kusa

ZAMA MAI RARABA LINGKE

Zama mai rarraba mu mu girma tare.

TUNTUBE YANZU

×

Bayanin ku

Muna mutunta sirrin ku kuma ba za mu raba bayanan ku ba.